สส.ระนอง มอบเครื่องวัดอุณภูมิสนับสนุนงานตรวจคัดกรองไวรัสโควิด-19
![สส.ระนอง มอบเครื่องวัดอุณภูมิสนับสนุนงานตรวจคัดกรองไวรัสโควิด-19](https://cms.dmpcdn.com/contentowner/2020/03/25/7e172e80-6e57-11ea-b8a2-09037777d4af_original.png)
27 มีนาคม 2563 ( 14:19 )
54
![สส.ระนอง มอบเครื่องวัดอุณภูมิสนับสนุนงานตรวจคัดกรองไวรัสโควิด-19](https://cms.dmpcdn.com/news/2020/03/27/e5283710-703f-11ea-a7cd-dd316e61efc7_original.jpg)
สส.ระนอง มอบเครื่องวัดอุณภูมิสนับสนุนงานตรวจคัดกรองไวรัสโควิด-19
ระนอง-วันที่ 26 มีนาคม 2563นายคงกฤษ ฉัตรมาลีรัตน์สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดระนอง
(พรรคภูมิใจไทย) มอบหมายให้ สจ.วรานนท์ เกลื่อนสิน ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดระนอง และสจ.อิสหาก สาลี ตัวแทนพรรคภูมิใจไทยประจำจังหวัดระนอง ร่วมมอบเครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายให้กับสาธารณสุขจังหวัดระนอง โดยมี นายแพทย์สาธิต ทิมขำ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง และนายแพทย์นรเทพ อัศวพัชระ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระนอง เป็นตัวแทนในการรับมอบ ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดระนอง อำเภอเมืองระนอง จังหวัดระนอง