มาแล้ว! กิจกรรมชวนชมนก CP Bird Walk 2023 ทริปสุดท้ายของปี
![มาแล้ว! กิจกรรมชวนชมนก CP Bird Walk 2023 ทริปสุดท้ายของปี](https://avatar.dmpcdn.com/p320x320/1489/64939489.png)
![มาแล้ว! กิจกรรมชวนชมนก CP Bird Walk 2023 ทริปสุดท้ายของปี](https://cms.dmpcdn.com/news/2023/11/07/ca6e4420-7d4a-11ee-9cf1-79e8eb8fc95b_webp_original.webp)
เครือเจริญโภคภัณฑ์ ร่วมกับ สมาคมอนุรักษ์นกและธรรมชาติแห่งประเทศไทย และทรูปลูกปัญญา ขอชวนเพื่อน ๆ เปิดประสบการณ์ดูนกกับกิจกรรม CP Bird Walk 2023 ทริปสุดท้ายของปี ณ สวนพุทธมณฑล จ.นครปฐม ในวันเสาร์ที่ 9 ธันวาคม 2566 ทริปนี้ได้ชวนชมนกสุดน่ารัก อย่าง นกโพระดกธรรมดา, นกกระแตแต้แว้ด, นกพญาไฟเล็ก, นกแซงแซวหางบ่วงใหญ่, นกเค้าจุด และนกอื่น ๆ อีกมากมาย
เปิดรับจำนวนจำกัด! เพียง 20 ท่าน (รวมคนรู้ใจและรักนกอีก 1 ท่าน และผู้ติดตาม 2 ท่าน รวมไม่เกิน 4 ท่าน) สมัครร่วมกิจกรรมโดยบรรยายความรู้สึกสั้น ๆ ในหัวข้อ "รักครั้งแรก…กับน้องนก" ผ่านลิงก์ >> https://forms.gle/zNpaEeB3aRDsVNkM9 ตั้งแต่วันนี้ - 20 พฤศจิกายน 2566 สำหรับผู้ที่ได้รับการคัดเลือกจะได้ร่วมกิจกรรมชวนชมนก พร้อมรับชุดของที่ระลึก เสื้อและแก้ว CP Bird Walk และจะยืนยันการเข้าร่วมกิจกรรมของท่าน ผ่านอีเมลที่แจ้งไว้ ภายในวันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ โทร. 095-554-4193