รวมพลังสร้างความดีจิตอาสา 4 ธันวาคม มอบสิ่งของ-บริการตัดผมให้ชาวอยุธยา
![รวมพลังสร้างความดีจิตอาสา 4 ธันวาคม มอบสิ่งของ-บริการตัดผมให้ชาวอยุธยา](https://cms.dmpcdn.com/contentowner/2020/03/25/20dd56b0-6e5a-11ea-b8a2-09037777d4af_original.png)
4 ธันวาคม 2564 ( 20:46 )
89
![รวมพลังสร้างความดีจิตอาสา 4 ธันวาคม มอบสิ่งของ-บริการตัดผมให้ชาวอยุธยา](https://cms.dmpcdn.com/news/2021/12/04/7ef2fb90-550a-11ec-91fe-7b8d71e75fc5_original.jpg)
โครงการไลออนส์บริการด้วยหัวใจครั้งที่ 2 ส่งเสริมอาชีพ พิทักษ์การฟัง ไลออนรัฐพล กาญจนมณี พ.ต.อ.หญิง ศิริกุล กฤตพิทยบูรณ์ พร้อมผู้ว่าการภาค 310A1, 310Cแ ละสมาชิกสโมสรไลออนส์ประเทศไทย
ร่วมกับห้างอยุธยาซิตี้ปาร์ค จัดกิจกรรมมอบแว่นตา อาหาร ขนม น้ำสมุนไพร พร้อมทั้ง ช่างตัดผมจิตอาสา จากมะหาคัท มาร่วมให้บริการตัดผมและสาธิตการตัดผม สอนอาชีพและมอบชุดตัดผมกับศูนย์ศึกษาพิเศษพระนครศรีอยุธยา มีประชาชนหมุนเวียนมารับบริการกว่า 300 คน