คณะผู้บริหารกลุ่มไทยออยล์ ร่วมบรรจุถุงยังชีพเพื่อส่งมอบให้แก่ประชาชนที่ประสบอุทกภัย
![คณะผู้บริหารกลุ่มไทยออยล์ ร่วมบรรจุถุงยังชีพเพื่อส่งมอบให้แก่ประชาชนที่ประสบอุทกภัย](https://cms.dmpcdn.com/contentowner/2020/03/25/20dd56b0-6e5a-11ea-b8a2-09037777d4af_original.png)
6 ตุลาคม 2564 ( 15:16 )
44
![คณะผู้บริหารกลุ่มไทยออยล์ ร่วมบรรจุถุงยังชีพเพื่อส่งมอบให้แก่ประชาชนที่ประสบอุทกภัย](https://cms.dmpcdn.com/news/2021/10/06/a03235f0-267f-11ec-a941-778a7ddc74b6_original.jpg)
เมื่อวันที่ 6 ต.ค.2564 นายวิรัตน์ เอื้อนฤมิต ประธานเจ้าหน้าที่บริหารและกรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท ไทยออยล์ จำกัด (มหาชน) พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมบรรจุถุงยังชีพเพื่อมอบให้แก่ประชาชนที่ประสบอุทกภัยในจังหวัดสุโขทัย ชัยภูมิ และนครราชสีมา โดยมีคุณจุมพล ฐาปนะพงศ์ ผู้จัดการฝ่ายบริหารจัดการและขับเคลื่อนยุทธศาสตร์องค์กร เป็นผู้แทนส่งมอบให้แก่ คุณวิเชียร จันทรโณทัย ผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมา