ไปรษณีย์ โคกกะเทียม ร่วมกับกองพันบริการฯ จัดโครงการ กล่องปันสุข ส่งกลับภูมิลำเนา
![ไปรษณีย์ โคกกะเทียม ร่วมกับกองพันบริการฯ จัดโครงการ กล่องปันสุข ส่งกลับภูมิลำเนา](https://cms.dmpcdn.com/contentowner/2020/03/25/42cd3c40-6e5a-11ea-b8a2-09037777d4af_original.png)
15 พฤษภาคม 2563 ( 15:34 )
168
![ไปรษณีย์ โคกกะเทียม ร่วมกับกองพันบริการฯ จัดโครงการ กล่องปันสุข ส่งกลับภูมิลำเนา](https://cms.dmpcdn.com/news/2020/05/15/6e9923b0-9688-11ea-bcb3-0320ce420b5e_original.jpg)
ไปรษณีย์ โคกกะเทียม ร่วมกับกองพันบริการฯ จัดโครงการ กล่องปันสุข ส่งกลับภูมิลำเนา
กองพันบริการ กองบริการ ศูนย์การทหารปืนใหญ่ ร่วมกับ บริษัทไปรษณีย์ไทย สาขาโคกกะเทียม จัดโครงการ กล่องปันสุข โดยให้กำลังพลทหารกองประจำการส่งอาหารแห้ง ไข่เค็ม แอลกอฮอล์ ฯลฯ กลับไปยังผู้ปกครองของตนเองตามภูมิลำเนาเพื่อช่วยบรรเทาความเดือดร้อน