สัมผัสความมันส์แบบใหม่กับรายการ Show Me The Money ในมุมมองภาพอัจฉริยะ True 5G VR 360 องศา
![สัมผัสความมันส์แบบใหม่กับรายการ Show Me The Money ในมุมมองภาพอัจฉริยะ True 5G VR 360 องศา](https://avatar.dmpcdn.com/p320x320/1505/29617505.png)
![สัมผัสความมันส์แบบใหม่กับรายการ Show Me The Money ในมุมมองภาพอัจฉริยะ True 5G VR 360 องศา](https://cms.dmpcdn.com/news/2020/07/13/efa26bf0-c4e7-11ea-8513-fb8d321e2c29_original.png)
ขึ้นเวทีไปพร้อมกับเหล่าผู้เข้าแข่งขัน Show Me The Money บน True 5G VR 360 องศา สัมผัสความมันส์กับมุมมองภาพอัจฉริยะ ที่ดุเดือดจนคุณนั่งไม่ติด พิเศษที่ยูทูปช่องทรูไอดี เท่านั้น
Show Me The Money Thailand ซีซั่น 2 รายการ Reality Survival ที่ไม่มี Take ไม่มี Script กลับมาในซีซั่นนี้ เดือดกว่าเดิม พิเศษสุดสำหรับในรอบ Ring of Fire ผู้ชมจะได้ดูไฮไลท์ผู้เข้าแข่งขันจากมุมมองภาพอัจฉริยะ ที่ไม่ได้เห็นในการออกอากาศเดิมๆ ด้วยรูปแบบ VR 360 องศา presented by True 5G เสมือนคุณได้ขึ้นเวทีไปพร้อมกับผู้เข้าแข่งขัน ดู reaction ของ PD และคนดูในสตูดิโอ สัมผัสบรรยากาศความกดดัน ของเหล่าแรพเปอร์ เมื่อต้องอยู่บนเวที ที่มีโอกาสโชว์ของเพียงครั้งเดียว!!
เขาผ่านคุณผ่าน เขาพลาดคุณก็พลาด ความรู้สึกแบบนี้รับรองได้ว่า ดุเดือนจนคุณนั่งไม่ติดแน่นอน
รับชมได้ทาง YouTube ช่อง TrueID หรือแอพพลิเคชั่นTrueID เท่านั้น